Xem Nhiều 11/2022 #️ Viên Uống Hạ Sốt, Giảm Đau Panadol Osteo Hộp 96 Viên Của Úc / 2023 # Top 15 Trend | 3mienmoloctrungvang.com

Xem Nhiều 11/2022 # Viên Uống Hạ Sốt, Giảm Đau Panadol Osteo Hộp 96 Viên Của Úc / 2023 # Top 15 Trend

Cập nhật thông tin chi tiết về Viên Uống Hạ Sốt, Giảm Đau Panadol Osteo Hộp 96 Viên Của Úc / 2023 mới nhất trên website 3mienmoloctrungvang.com. Hy vọng nội dung bài viết sẽ đáp ứng được nhu cầu của bạn, chúng tôi sẽ thường xuyên cập nhật mới nội dung để bạn nhận được thông tin nhanh chóng và chính xác nhất.

THÀNH PHẦN:

Hoạt chất: 665mg Paracetamol

Không có gluten, lactose hoặc đường

Định dạng viên?

Viên nén có hình bầu dục cũng như được bao bọc bằng màng phim, giúp dễ nuốt hơn và không để lại dư vị đắng.

CÔNG DỤNG

– Panadol Osteo là viên uống hai lớp được cấp bằng sáng chế kết hợp liều phóng thích tức thời và liều lượng giải phóng duy trì để giúp kiểm soát viêm xương khớp.

– Nó có thể giúp giảm đau dai dẳng lâu dài. Panadol Osteo có thể là một lựa chọn thuận tiện, có chứa liều lượng paracetamol cao hơn so với viên Panadol thông thường.

– Chỉ với 3 liều hàng ngày, mỗi liều kéo dài đến 8 giờ, Panadol Osteo có thể giảm đau đến 24 giờ.

CẢNH BÁO:

Không sử dụng Panadol Osteo:

– Nếu bạn bị dị ứng với paracetamol

– Nếu sử dụng các loại thuốc khác có chứa paracetamol

– Thường xuyên hơn 6 giờ một lần

– Dành cho trẻ em dưới 12 tuổi

– Trong hơn 48 giờ đối với trẻ em từ 12-17 tuổi trừ khi được chỉ định từ chuyên viên y tế

– Trong hơn một vài ngày tại một thời điểm ở người lớn trừ khi được chỉ định từ chuyên viên y tế

– Nếu bất kỳ con dấu nào trên bao bì này bị hỏng

– Nếu gói sử dụng theo ngày đã hết hạn

– Cho đến khi bạn đọc kỹ tờ hướng dẫn sử dụng. 

Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng:

– Nếu bạn có vấn đề về gan hoặc thận

– Nếu bạn đang dùng warfarin (một loại thuốc dùng để làm loãng máu)

Ngừng sử dụng và đến gặp bác sĩ ngay lập tức nếu: Bạn bị dị ứng da, khó thở hoặc thở khò khè sau khi dùng Panadol Osteo.

 PHÙ HỢP VỚI:

– Người bị viêm loét dạ dày.

– Các bà mẹ đang cho con bú.

 HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG:

– Trẻ từ 12 tuổi trở lên & Người lớn: Uống 1 – 2 viên/lần với nước (nuốt nguyên viên, không nhai hoặc bẻ)

– Có thể lặp lại liều mỗi 6-8 giờ (Dùng tối đa 6 viên trong 24 giờ)

+ Các liều lượng nên cách đều nhau trong ngày

+ Có thể uống cùng thức ăn hoặc không

+ Các viên thuốc không được dập nát

LƯU TRỮ

Bảo quản dưới 30 độ C

Thuốc Hạ Sốt, Giảm Đau Panadol Osteo (Hộp 96 Viên) / 2023

THÀNH PHẦN

Hoạt chất: 665mg Paracetamol

Không có gluten, lactose hoặc đường

  

Định dạng viên?

Viên nén có hình bầu dục cũng như được bao bọc bằng màng phim, giúp dễ nuốt hơn và không để lại dư vị đắng.

CÔNG DỤNG

– Panadol Osteo là viên uống hai lớp được cấp bằng sáng chế kết hợp liều phóng thích tức thời và liều lượng giải phóng duy trì để giúp kiểm soát viêm xương khớp.

– Nó có thể giúp giảm đau dai dẳng lâu dài. Panadol Osteo có thể là một lựa chọn thuận tiện, có chứa liều lượng paracetamol cao hơn so với viên Panadol thông thường.

– Chỉ với 3 liều hàng ngày, mỗi liều kéo dài đến 8 giờ, Panadol Osteo có thể giảm đau đến 24 giờ.

  

CẢNH BÁO

Không sử dụng Panadol Osteo

– Nếu bạn bị dị ứng với paracetamol

– Nếu sử dụng các loại thuốc khác có chứa paracetamol

– Thường xuyên hơn 6 giờ một lần

– Dành cho trẻ em dưới 12 tuổi

– Trong hơn 48 giờ đối với trẻ em từ 12-17 tuổi trừ khi được chỉ định từ chuyên viên y tế

– Trong hơn một vài ngày tại một thời điểm ở người lớn trừ khi được chỉ định từ chuyên viên y tế

– Nếu bất kỳ con dấu nào trên bao bì này bị hỏng

– Nếu gói sử dụng theo ngày đã hết hạn

– Cho đến khi bạn đọc kỹ tờ hướng dẫn sử dụng. 

Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng:

– Nếu bạn có vấn đề về gan hoặc thận

– Nếu bạn đang dùng warfarin (một loại thuốc dùng để làm loãng máu)

Ngừng sử dụng và đến gặp bác sĩ ngay lập tức nếu: Bạn bị dị ứng da, khó thở hoặc thở khò khè sau khi dùng Panadol Osteo.

  

PHÙ HỢP VỚI:

– Người bị viêm loét dạ dày.

– Các bà mẹ đang cho con bú.

  

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG

– Trẻ từ 12 tuổi trở lên & Người lớn: Uống 1 – 2 viên/lần với nước (nuốt nguyên viên, không nhai hoặc bẻ)

– Có thể lặp lại liều mỗi 6-8 giờ (Dùng tối đa 6 viên trong 24 giờ)

+ Các liều lượng nên cách đều nhau trong ngày

+ Có thể uống cùng thức ăn hoặc không

+ Các viên thuốc không được dập nát

  

LƯU TRỮ

Bảo quản dưới 30 độ C

Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt Paracetamol Choay 500Mg Hộp 100 Viên / 2023

Dạng bào chế này chỉ dùng cho người lớn và trẻ em cân nặng trên 25kg (khoảng 8 tuổi)

Người lớn và trẻ em cân nặng trên 50 kg (tức khoảng 15 tuổi trở lên);

Liều thường dùng là một đến hai viên 500 mg uống mỗi lần, nếu cần có thể uống lặp lại sau ít nhất là 4 giờ.

Nói chung, không cần thiết dùng hơn 3 g paracetamol (tức 6 viên) mỗi ngày. Tuy nhiên, trong trường hợp đau nặng, và theo lời khuyên bác sĩ của bạn, tổng liều có thể tăng đến 4g paracetamol (tức 8 viên) mỗi ngày.

Tuy nhiên:

 Liều paracetamol cao hơn 3 g/ngày cần có ý kiến của bác sĩ.

Không bao giờ được dùng hơn 4 g paracetamol mỗi ngày (tính trên tất cả các thuốc có chứa paracetamol). Khoảng cách tối thiểu giữa hai lần uống là 4 giờ.

Trên trẻ em: liều dùng paracetamol phụ thuộc vào cân nặng của trẻ; tuổi chỉ để tham khảo; và cần dùng dạng thuốc thích hợp hơn.

Liều khuyên dùng mỗi ngày của paracetamol vào khoảng 60 mg/kg/ngày, chia uống trong 4 hoặc 6 lần, tức khoảng 15 mg/kg mỗi 6 giờ hoặc 10 mg/kg mỗi 4 giờ.

Đối với trẻ em cân nặng từ 27 đến 40 kg: (khoảng 8 đến 13 tuổi): liều dùng là mỗi lần uống một viên 500 mg, nếu cần có thể lặp lại mỗi 6 giờ, nhưng không quá 4 viên mỗi ngày.

Đối với trẻ em cân nặng từ 41 đến 50 kg: (khoảng 12 đến 15 tuổi); liều dùng là mỗi lần uống một viên 500 mg, nếu cần có thể lặp lại mỗi 4 giờ, nhưng không quá 6 viên mỗi ngày.

Số lần uống thuốc

Uống thuốc theo một lịch trình đều đặn có thể tránh được sự dao động của triệu chứng đau hoặc sốt.

Khoảng thời gian giữa hai lần uống thuốc:

Trẻ em phải được cho uống thuốc đều đặn, kể cả ban đêm, và tốt nhất là cách nhau 6 giờ, hoặc tối thiểu là 4 giờ;

Người lớn phải uống các liều thuốc cách nhau tối thiểu là 4 giờ.

Trường hợp suy chức năng thận

Khi bị suy thận nặng (độ thanh thải creatinine dưới 10 ml/phút), khoảng cách giữa hai lần uống thuốc phải là 8 giờ, và ít nhất cũng là 4 giờ. Liéu lượng paracetamol không thể vượt quá 3 g (tức 6 viên) mỗi ngày.

Viên Giảm Đau Hạ Sốt Kirkland Ibuprofen 200Mg 500 Viên Mỹ / 2023

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen 200mg hộp 200 viên của Mỹ – Hiệu quả nhanh chóng, an toàn 

✔  Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen 200mg 500 viên thực sự cần thiết trong tủ thuốc gia đình. Sản phẩm hỗ trợ làm giảm nhanh các cơn đau nhức: đau đầu, đau răng, đau nhức xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, làm hạ sốt, điều trị cảm cúm,…

✔ Ibuprofen 200mg của Kirkland đã được bán tại nhiều hiệu thuốc trên toàn quốc.

Giới thiệu Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen 200mg

– Trong cuộc sống, bạn luôn phải đối diện với không ít lần bị những cơn đau hành hạ. Đặc biệt, đau đầu, đau nhức cơ xương khớp, đau bụng kinh nguyệt (đối với phụ nữ), cảm sốt có thể khiến bạn khó chịu, không thể làm việc hiệu quả, hay gây mất ngủ,…

– Thực phẩm chức năng Ibuprofen được đánh giá cao và review rất tốt trên Amazon.

Công dụng của Viên uống giảm đau Kirkland Ibuprofen 200mg:

Kirkland Ibuprofen 200mg làm giảm nhanh các cơn đau nhức:

✔ Đau đầu

✔ Đau vai, lưng, đầu gối

✔ Đau nhức cơ, xương, viêm khớp

✔ Đau bụng kinh nguyệt

✔ Đau do gout, chuột rút

✔ Đau răng

✔ Cảm sốt thông thường

Đối tượng sử dụng:

☞ Kirkland Ibuprofen 200mg 500 viên được điều chế an toàn cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.

☞ Những người đang bị các cơn đau hành hạ, hoặc đang bị cảm sốt, nhức đầu, sổ mũi. 

Kirkland Ibuprofen 200mg có tốt không?

✜ Thuốc Ibuprofen 200mg của Mỹ được điều chế với hàm lượng 200mg, có tác dụng nhanh chóng trong việc giảm đau hạ sốt. Sản phẩm ít tác dụng phụ đối với dạ dày hơn so với 1 số loại thuốc khác.

✜ Thuốc Ibuprofen Mỹ là sản phẩm của Kirkland – thương hiệu dược phẩm uy tín hàng đầu tại Mỹ, đạt tiêu chuẩn nghiêm ngặt về chất lượng, không chứa Gluten, không chứa thành phần hóa học nguy hại đến sức khỏe. 

✜ Sản phẩm đã có mặt tại các hiệu thuốc trên toàn Thế giới với nhiều review đánh giá tốt.

Hướng dẫn sử dụng:

– Uống 1 – 2 viên mỗi 6 giờ, không quá 6 viên trong vòng 24 giờ. 

– Tuân thủ đúng liều lượng quy định, tránh quá liều

– Sản phẩm không dành cho trẻ em dưới 12 tuổi

– Phụ nữ mang thai, đang cho con bú vui lòng hỏi ý kiến chuyên gia

– Người đang điều trị bệnh cần có sự đồng ý của bác sĩ mới được dùng

Lưu ý:

● Ngưng sử dụng nếu bạn có các biểu hiện:

● Sốt nặng kéo dài

● Bị mất ngủ liên tục từ sau uống thuốc

● Da bị viêm sưng bất thường

● Tình trạng đau nhức không giảm

 Một số tác dụng phụ của Ibuprofen 200mg là ợ nóng, đau dạ dày nhẹ, nhức đầu, chóng mặt, lo lắng, bồn chồn,…

Địa chỉ uy tín mua viên giảm đau hạ sốt Kirkland Ibuprofen 200mg:

– Không khó để tìm mua viên giảm đau Kirkland Ibuprofen 200mg hộp 500 viên của Mỹ. Tuy nhiên, nếu mua trực tiếp tại đại lý cấp 1 – Hàng Ngoại Nhập, giá sẽ tốt hơn.

– Đại lý chuyên phân phối sỉ lẻ toàn quốc hàng ngoại nhập chính hãng: vitamin, thuốc, thực phẩm chức năng, mỹ phẩm,… có bill mua trực tiếp từ nước ngoài. 

– Chúng tôi cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất, bảo quản đúng cách, date xa để phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe và làm đẹp của quý khách hàng.

Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ:

☎ Hotline: 0935.655.700 (mua lẻ) – 0905.799.789 (mua sỉ) để được tư vấn đặt hàng nhanh nhất.

– Fanpage: Hàng Ngoại Nhập Store

– Địa chỉ: Bình Thạnh, TP. HCM và Hải Châu, Đà Nẵng

Hangngoainhap.com.vn/QJ

Bạn đang xem bài viết Viên Uống Hạ Sốt, Giảm Đau Panadol Osteo Hộp 96 Viên Của Úc / 2023 trên website 3mienmoloctrungvang.com. Hy vọng những thông tin mà chúng tôi đã chia sẻ là hữu ích với bạn. Nếu nội dung hay, ý nghĩa bạn hãy chia sẻ với bạn bè của mình và luôn theo dõi, ủng hộ chúng tôi để cập nhật những thông tin mới nhất. Chúc bạn một ngày tốt lành!